Business clean web templates
Business clean web templates

  • Academic Staffs


             อาจารย์ ดร. กมลรัตน์ สุภาวรรณ
    Dr. Kamonrat Suphawan
    Room no. STB203
    Tel. 0-5394-3381-5 ต่อ 28
    Email: kamonrat.s@cmu.ac.th
    Website: http://sites.google.com/site/kamonratsstatcmu/
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ดร. กุณฑลี ไชยสี
    Dr. Kuntalee Chaisee
    Room no. STB203
    Tel. 0-5394-3381-5 ต่อ 28
    Email: kuntalee.chaisee@cmu.ac.th
    Website: http://sites.google.com/site/kuntaleechaisee/
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ดร. ดลภาค พรนพรัตน์
    Dr. Donlapark Pornnopparath
    Room no. STB113
    Tel. 053-943381 ต่อ 20
    Email: donlapark.p@cmu.ac.th
    Website: http://www.donlapark.cmustat.com
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ดร. นวพร นาคหฤทัย
    Dr. Nawapon Nakharutai
    Room no. STB308
    Tel. 053-943381-5 ต่อ 32
    Email: nawapon.nakharutai@gmail.com
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. บัณฑิตา พลับอินทร์
    Assit. Prof. Dr. Bandhita Plubin
    Room no. STB108
    Tel. 01-8884451
    Email: bandhita@chiangmai.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พิมผกา ธานินพงศ์
    Assit. Prof. Dr. Pimpaka Thaninpong
    Room no. STB201
    Tel. 053-943381 ต่อ 26
    Email: pimpakal@chiangmai.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ดร. พิมพ์วรัชญ์ นันทพฤทธิ์
    Dr. Pimwarat Nanthaprut
    Room no. STB201
    Tel. 053-943381 ต่อ 26
    Email: pimwarat.n@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             รองศาสตราจารย์ พิษณุ เจียวคุณ
    Assoc. Prof. Pitsanu Chiawkhun
    Room no. STB304
    Tel. 0-5394-3381 EXt.30
    Email: phisanu@chiangmai.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ดร. ภวัต ภักดิ์ศรานุวัต
    Dr. Pawat Paksaranuwat
    Room no. STB307
    Tel. 053-943381 ต่อ 31
    Email: pawat.pak@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             รองศาสตราจารย์ ดร. ภัทรินี ไตรสถิตย์
    Assoc. Prof. Dr. Patrinee Traisaithit
    Room no. STB101
    Tel. 053-943381
    Email: patrinee.t@cmu.ac.th
    Website:  
    CV
    Link MISCMU
    More...

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. มานะชัย รอดชื่น
    Assit. Prof. Dr. Manachai Rodchuen
    Room no. STB112
    Tel. 053-943381 ต่อ 19
    Email: r.manachai@gmail.com
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. มานัดถุ์ คำกอง
    Assit. Prof. Dr. Manad Khamkong
    Room no. STB104
    Tel. 053-94-3381 ต่อ 10 หรือ 053-94-3380
    Email: manad.k@cmu.ac.th
    Website: http://www.manad.cmustat.com
    CV
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ฤทัยชนก กาศเกษม
    RUETHAICHANOK KARDKASEM
    Room no. STB308
    Tel. 0-5394-3381-5 ต่อ 32
    Email: 
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             รองศาสตราจารย์ ลำปาง แสนจันทร์
    Assoc. Prof. Lampang Sanjan
    Room no. STB202
    Tel. 053-943380-5 Ext.27
    Email: lampangs@chiangmai.ac.th
    Website: http://www.lampang.cmustat.com/
     
    Link MISCMU
    More...

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วฐา มินเสน
    Assit. Prof. Dr. Watha Minsan
    Room no. STB301
    Tel. 0869212118
    Email: wathaminsan@gmail.com
    Website: http://watha.gendit.com
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ดร. วลัยทิพย์ บุญญาติศัย
    Dr. Walaithip Boonyatisai
    Room no. STB109
    Tel. 053-943381-5 ต่อ 16
    Email: 
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ดร. วีรินท์รดา วงค์รินทร์
    Dr. Weerinrada Wongrin
    Room no. STB111
    Tel. 053-9443381 ต่อ 18
    Email: weerinrada.w@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ดร. ศิริมา สุวรรณ
    Dr. Sirima Suwan
    Room no. STB202
    Tel. 053-9443381 ต่อ 27
    Email: sirimasuwan@hotmail.com
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ ดร. สาลินี ธำรงเลาหะพันธุ์
    Dr. Salinee Thumronglaohapun
    Room no. STB308
    Tel. 053-943381-5 ต่อ 32
    Email: salinee.t@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุคนธ์ ประสิทธิ์วัฒนเสรี
    Assit. Prof. Dr. Sukon Prasitwattanaseree
    Room no. STB301
    Tel. 053-943381 ext. 24
    Email: sprasitwattanaseree@gmail.com
    Website: http://www.sukon.cmustat.com
     
    Link MISCMU
    More...

             อาจารย์ อัญมณี กุมมาระกะ
    Unyamanee Kummaraka
    Room no. STB101
    Tel. 053-943381 ต่อ 14
    Email: 
    Website:  
     
    Link MISCMU
    More...

Administrator

Head of Department
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มานัดถุ์ คำกอง
Assit. Prof. Dr. Manad Khamkong
Room no. STB104
Tel. 053-94-3381 ต่อ 10 หรือ 053-94-3380
Email: manad.k@cmu.ac.th
Website: http://www.manad.cmustat.com
CV
Link MISCMU
More...

Deputy Head of Department
อาจารย์ ดร. กุณฑลี ไชยสี
Dr. Kuntalee Chaisee
Room no.  STB203
Tel.  0-5394-3381-5 ต่อ 28
Email:  kuntalee.chaisee@cmu.ac.th
Website: http://sites.google.com/site/kuntaleechaisee/
 
Link MISCMU
More...

Deputy Head of Department
อาจารย์ ดร. กมลรัตน์ สุภาวรรณ
Dr. Kamonrat Suphawan
Room no.  STB203
Tel.  0-5394-3381-5 ต่อ 28
Email:  kamonrat.s@cmu.ac.th
Website: http://sites.google.com/site/kamonratsstatcmu/
 
Link MISCMU
More...

 Business clean web templates

Department of Statistics, Faculty of Science, Chiang Mai University, Chiang Mai, 50200 Thailand

Phone:   Tel. 0-5394-3381-5, Fax 0-5394-3446
Email: atthawit.k@cmu.ac.th

© 2019, allright reserved