ภาควิชาสถิติ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, Department of Statistics, Faculty of Science, Chiang Mai University, Thailand

  • Academic Staffs


             อาจารย์ ดร. กมลรัตน์ สุภาวรรณ
    Dr. Kamonrat Suphawan
    Room no. STB203
    Tel. 0-5394-3381-5 ต่อ 28
    Email: kamonrat.s@cmu.ac.th
    Website: http://sites.google.com/site/kamonratsstatcmu/
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ ดร. กุณฑลี ไชยสี
    Dr. Kuntalee Chaisee
    Room no. STB203
    Tel. 0-5394-3381-5 ต่อ 28
    Email: kuntalee.chaisee@cmu.ac.th
    Website: http://sites.google.com/site/kuntaleechaisee/
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ ดร. ดลภาค พรนพรัตน์
    Dr. Donlapark Pornnopparath
    Room no. STB113
    Tel. 053-943381 ต่อ 20
    Email: donlapark.p@cmu.ac.th
    Website: http://www.donlapark.cmustat.com
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ ดร. นวพร นาคหฤทัย
    Dr. Nawapon Nakharutai
    Room no. STB308
    Tel. 053-943381-5 ต่อ 32
    Email: nawapon.nakharutai@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. บัณฑิตา พลับอินทร์
    Asst. Prof. Dr. Bandhita Plubin
    Room no. STB108
    Tel. 01-8884451
    Email: bandhita2459@gmail.com
    Website:  
     
    Link MISCMU

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พิมผกา ธานินพงศ์
    Asst. Prof. Dr. Phimphaka Taninpong
    Room no. STB201
    Tel. 053-943381 ต่อ 26
    Email: phimphaka.t@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ ดร. พิมพ์วรัชญ์ นันทพฤทธิ์
    Dr. Pimwarat Nanthaprut
    Room no. STB201
    Tel. 053-943381 ต่อ 26
    Email: pimwarat.n@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU

             รองศาสตราจารย์ พิษณุ เจียวคุณ
    Assoc. Prof. Phisanu Chiawkhun
    Room no. STB104
    Tel. 053-94-3381 ต่อ 10 หรือ 053-94-3380
    Email: phisanu.c@gmail.com
    Website:  
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ ดร. ภวัต ภักดิ์ศรานุวัต
    Dr. Pawat Paksaranuwat
    Room no. STB307
    Tel. 053-943381 ต่อ 31
    Email: pawat.pak@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU

             รองศาสตราจารย์ ดร. ภัทรินี ไตรสถิตย์
    Assoc. Prof. Dr. Patrinee Traisathit
    Room no. STB101
    Tel. 053-943381 ext 14
    Email: Patrinee.t@cmu.ac.th
    Website:  
    CV
    Link MISCMU

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. มานะชัย รอดชื่น
    Asst. Prof. Dr. Manachai Rodchuen
    Room no. STB112
    Tel. 053-943381 ต่อ 19
    Email: r.manachai@gmail.com
    Website:  
     
    Link MISCMU

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. มานัดถุ์ คำกอง
    Asst. Prof. Dr. Manad Khamkong
    Room no. STB110
    Tel. 053-94-3381-5 ต่อ 17
    Email: manad.k@cmu.ac.th
    Website: http://www.manad.cmustat.com
    CV
    Link MISCMU

             อาจารย์ ฤทัยชนก กาศเกษม
    Ruethaichanok Kardkasem
    Room no. STB308
    Tel. 0-5394-3381-5 ต่อ 32
    Email: ruethaichanok.k@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU

             รองศาสตราจารย์ ลำปาง แสนจันทร์
    Assoc. Prof. Lampang Saenchan
    Room no. STB202
    Tel. 053-943380-5 Ext.27
    Email: lampang.s@cmu.ac.th
    Website: http://www.lampang.cmustat.com/
     
    Link MISCMU

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วฐา มินเสน
    Asst. Prof. Dr. Watha Minsan
    Room no. STB301
    Tel. 0869212118
    Email: wathaminsan@gmail.com
    Website: http://watha.gendit.com
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ ดร. วลัยทิพย์ บุญญาติศัย
    Dr. Walaithip Bunyatisai
    Room no. STB109
    Tel. 053-943381-5 ต่อ 16
    Email: walaithip.bun@gmail.com
    Website:  
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ ดร. วีรินท์รดา วงค์รินทร์
    Dr. Weerinrada Wongrin
    Room no. STB111
    Tel. 053-9443381 ต่อ 18
    Email: weerinradaj@gmail.com
    Website:  
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ ดร. ศิริมา สุวรรณ
    Dr. Sirima Suwan
    Room no. STB202
    Tel. 053-9443381 ต่อ 27
    Email: sirima.s@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ ดร. สาลินี ธำรงเลาหะพันธุ์
    Dr. Salinee Thumronglaohapun
    Room no. STB308
    Tel. 053-943381-5 ต่อ 32
    Email: salinee.t@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU

             ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุคนธ์ ประสิทธิ์วัฒนเสรี
    Asst. Prof. Dr. Sukon Prasitwattanaseree
    Room no. STB301
    Tel. 053-943381 ext. 24
    Email: sprasitwattanaseree@gmail.com
    Website: http://www.sukon.cmustat.com
     
    Link MISCMU

             อาจารย์ อัญมณี กุมมาระกะ
    Unyamanee Kummaraka
    Room no. STB101
    Tel. 053-943381 ต่อ 14
    Email: unyamanee.k@cmu.ac.th
    Website:  
     
    Link MISCMU

Administrator

รองศาสตราจารย์พิษณุ เจียวคุณ
Assoc. Prof. Phisanu Chiawkhun
Room no. STB104
Tel. 053-94-3381 ต่อ 10 หรือ 053-94-3380
Email: phisanu.c@gmail.com
Website: -
 
Link MISCMU

รองศาสตราจารย์ ดร. ภัทรินี ไตรสถิตย์
Assoc. Prof. Dr. Patrinee Traisathit
Room no.  STB101
Tel.  053-943381 ext 14
Email:  Patrinee.t@cmu.ac.th
Website: -
CV
Link MISCMU

อาจารย์ ดร. พิมพ์วรัชญ์ นันทพฤทธิ์
Dr. Pimwarat Nanthaprut
Room no.  STB201
Tel.  053-943381 ต่อ 26
Email:  pimwarat.n@cmu.ac.th
Website: -
 
Link MISCMU

อาจารย์ ดร. ภวัต ภักดิ์ศรานุวัต
Dr. Pawat Paksaranuwat
Room no.  STB307
Tel.  053-943381 ต่อ 31
Email:  pawat.pak@cmu.ac.th
Website: -
 
Link MISCMU

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. บัณฑิตา พลับอินทร์
Asst. Prof. Dr. Bandhita Plubin
Room no.  STB108
Tel.  01-8884451
Email:  bandhita2459@gmail.com
Website: -
 
Link MISCMU

  •          นาย กัมปนาท ปราโมทย์
    Mr. Kumpanat Pramoth
    Email: kumpanatpra@gmail.com
    Tel: 08-1033-9235,053-944352
    Link MISCMU

             นาย คำหล้า ใจสัตย์
    Mr. Khamla Jaisat
    Email: khamla001@gmail.com
    Tel: 0-5394-3381-5 ต่อ 11
    Link MISCMU

             นางสาว ชไมพร ปะปานา
    Miss. Chamaiporn Papana
    Email: chamaiporn.pa@cmu.ac.th
    Tel: 053-943381 ต่อ 11
    Link MISCMU

             นางสาว ฐิรกานต์ สุยะ
    Miss. Thirakran Suya
    Email: thirakan2862530@gmail.com
    Tel: 0-5394-3381-5 ต่อ 11
    Link MISCMU

             นางสาว ศรีทอน คุณยศยิ่ง
    Miss. Srithorn Kunyodying
    Email: ningstat@gmail.com
    Tel: 053-943381 ต่อ 12
    Link MISCMU

             นาย อรรถวิทย์ ขัดคำ
    Mr. Atthawit Khudcum
    Email: atthawit.k@cmu.ac.th
    Tel: 053-943381 ต่อ 33
    Link MISCMU

 Business clean web templates

Department of Statistics, Faculty of Science, Chiang Mai University, Chiang Mai, 50200 Thailand

Phone:   Tel. 0-5394-3381-5, Fax 0-5394-3446
Email: atthawit.k@cmu.ac.th

© 2019, allright reserved